As salaam aleikum ndugu zetu leo tunatambulisha Rasmi app yetu mpya kwaajili ya watoto wetu, Tumetengeneza app hii ili kuwafurahisha na kuwajali watoto wetu, app hii itamsaidia mtoto kusoma na kusikiliza simulizi mbalimbali zenye maadili mazuri ya kumjenga mtoto, kwasasa app yetu inahadithi moja ispokuwa tutakuwa tunaongeza hadithi kila tutakapoi-update.

App hii ya Hadithi za Watoto inaweza kutumika hata ukiwa offline yaani hauna bando la Internet. App hii ni bure kabisa haiuzwi unaweza kuinstall katika kifaa chako cha android kwa kuingia playstore na kutafuta Hadithi za Watoto, au unaweza kuinstall kwa kubonyeza hapa Hadithi Za Watoto
Axact

Ibrahim Riyad Houmud

As Salaam Aleikum, I'm Ibrahim Riyadi Houmud, Founder and CEO of RiyadiBhai blog from Mororgoro, Tanzania. I started this blog as a Passion and it now empowering thousands of readers around the globe.Here I usually share news, Adsense tips, wordpress, gadget, widget, Themes, windows, etc.

Post A Comment:

0 comments:

Je unamaoni kuhusu makala uliyoisoma dondosha maoni yako hapa