As salaam aleikum ndugu yangu Ni ngumu kidogo kuamini kama inawezekana Jambo hili kutokana na sifa ya ulinzi mkali ulipo katika mtandao huu pendwa wa telegram ninapokwambia kujiunga bila namba ya simu sina maana kuwa ni rahisi sana ila niamini kuwa inawezekana tena inawezekana bila hata kutumia email yako
Kikubwa ni kuzingatia haya nitakayokueleza ili kufanikiwa katika zoezi letu hili la kujiunga na mtandao wa telegram bila kutumia namba yako ya simu
Hapa chini nimekuwekea video jinsi yakukamilisha zoezi letu itazame hapa chini

Axact

Ibrahim Riyad Houmud

As Salaam Aleikum, I'm Ibrahim Riyadi Houmud, Founder and CEO of RiyadiBhai blog from Mororgoro, Tanzania. I started this blog as a Passion and it now empowering thousands of readers around the globe.Here I usually share news, Adsense tips, wordpress, gadget, widget, Themes, windows, etc.

Post A Comment:

0 comments:

Je unamaoni kuhusu makala uliyoisoma dondosha maoni yako hapa