As salaam aleikum ndugu wapendwa wasomaji wa Jukwaa hili ni wakati mwingine tena wa kupeana mawili matatu, wenda imeshawahi kukutokea katika pitapita zako katika mitandao ya kijamii ghafla ukatua facebook ukakutana na video ambayo imekuvutia kisha ukashindwa kuipata kutoka na kutokufahamu jinsi ya kuipakua video hiyo, basi leo nimekuletea njia ya kukuwezesha kuishusha video yeyote kutoka facebook bila usumbufu wowote twende sawa hapa chini nimekuwekea maelezo kamili.

kwanza kabisa pakua App ya Fb Video Downloder hapa

kisha fuata hatua hizi ili kushusha video yeyote
fungua app yako ya Fb video downloder kisha bonyeza sehemu iliyoandikwa GO TO FB Kisha log in katika facebook akaunti yako
kisha tafuta video unayihitaji kuishusha kutoka facebook kisha iguse au ibonyeze hiyo video
utaona option kama inavyoonekana pichani hapo juu kama unahitaji kuiangalia kabla ya kuishusha bonyeza sehemu iliyoandikwa Stream kama unahitaji kudownload bonyeza sehemu iliyoandikwa download
kama utahitaji kuona idadi ya video ulizopakua kupitia app ya Fb Video Downloader bonyeza sehemu iliyoandikwa Gallery
hapo utaona video zako zote pia zitakuwa zimehifadhiwa katika memory ya simu 
Mpaka hapa utakuwa umeshafahamu jinsi ya kupakua video za facebook kama unaswahili kuhusu makala hii unaweza kuniuliza katika sanduku la maoni nami nitakujibu kwa haraka zaidi Enjoy
Axact

Ibrahim Riyad Houmud

As Salaam Aleikum, I'm Ibrahim Riyadi Houmud, Founder and CEO of RiyadiBhai blog from Mororgoro, Tanzania. I started this blog as a Passion and it now empowering thousands of readers around the globe.Here I usually share news, Adsense tips, wordpress, gadget, widget, Themes, windows, etc.

Post A Comment:

0 comments:

Je unamaoni kuhusu makala uliyoisoma dondosha maoni yako hapa