As salaam aleikum ndugu msomaji wa ukumbi huu bila shaka kama wewe ni mtumiaji wa computer utakuwa ushawahi kukutana na hadha kama hii ya kutaka software fulani lakini hauna pesa hivyo ukaamua kuingia google lakini ukaishia kukutana na Trial version
Basi leo nikupe ujanja wa kumalizana na issue hiyo Njia moja unaweza kulikwepa hili ni kuacha kusearch free software kwenye google na badala yake search open source

Mfano kama unahitaji internet downloader manager


Usitafute “Free internet downloader manager” kwenye google search, na badala yake tafuta  “Open source Internet downloader manager”.

hapo utakutana na kile unachokitaka hii ni njia rahisi sana je unanjia nyingine unayoijua funguka nasi katika sanduku la maoni


Njia gani wewe unatumia kupata free softwares?
Axact

Ibrahim Riyad Houmud

As Salaam Aleikum, I'm Ibrahim Riyadi Houmud, Founder and CEO of RiyadiBhai blog from Mororgoro, Tanzania. I started this blog as a Passion and it now empowering thousands of readers around the globe.Here I usually share news, Adsense tips, wordpress, gadget, widget, Themes, windows, etc.

Post A Comment:

0 comments:

Je unamaoni kuhusu makala uliyoisoma dondosha maoni yako hapa